Bán nhà hẻm 845/14/12 Nguyễn Bình, Hiệp Phước
Nhà phố
95 m²(5 x 16)
6,7 Tỷ
70.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
6.7 Tỷ
~ 34.8 Triệu/m²192.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 192.3 m2 |
498 Nguyễn Bình Nhơn Đức Nhà Bè
Mô tả,
✅ DT: 7 x 25 nở hậu 8.4m = 192 m2
✅ Hiện trạng nhà nát. Tiện xây mới.KDC HIỆN HỮU
✅ SHR 1 đời chủ chưa qua mua bán
✅ Thích hợp xây biệt thự vườn nghỉ dưỡng
✅ HXH 5m. Cách mặt tiền Nguyễn Bình 20m
Nhà phố
95 m²(5 x 16)
6,7 Tỷ
70.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
192.3 m²(7 x 25)
6,7 Tỷ
34.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
212 m²(8 x 27)
6,7 Tỷ
31.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
6,7 Tỷ
55.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
85.6 m²
6.5 Tỷ
75.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
80.3 m²
6.5 Tỷ
80.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
95 m²
6.7 Tỷ
70.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
159.6 m²
6.8 Tỷ
42.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai