Bán nhà mặt tiền 195h Lý Chính Thắng, Xuân Hòa
Nhà phố
102 m²(4.2 x 25)
42 Tỷ
412 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
42 Tỷ
~ 210 Triệu/m²200m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
Nhà phố
102 m²(4.2 x 25)
42 Tỷ
412 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
378 m²(14 x 5.5)
41 Tỷ
108 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
241 m²(11 x 28)
42 Tỷ
174 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
378 m²
41 Tỷ
108 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
94 m²
42 Tỷ
447 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
170 m²
44 Tỷ
259 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
68.26 m²
40 Tỷ
586 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
270 m²
41 Tỷ
152 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai