Bán nhà hẻm 395/21/5 Minh Phụng, Bình Thới
Nhà phố
35.2 m²(3.7 x 8)
3 Tỷ 250 Triệu
92.3 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Minh Phụng
3,2 Tỷ
~ 188 Triệu/m²17m²
(3.3m x 5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 17 m2 |
MẶT TIỀN NGAY BỆNH VIỆN CHỢ RẪY - KD ĐA NGÀNH - DÒNG TIỀN 10TR/THÁNG - 2 TẦNG - SHR GIÁ CHỈ 3.2 TỶ?
✅Mô tả:
?LƯU Ý?
❌ Không đăng hình mặt tiền nhà tránh ảnh hưởng người thuê.
- Nhà 1 trệt 1 gác suốt, 1pn 1wc.
- Đang có dòng tiền cho thuê 10 triệu/ tháng.
- MTKD đông đúc ngay bệnh viện Chợ Rẫy, tập hợp nhiều nhà thuốc, dịch vụ, ăn uống,vv... tiện ở và kd hoặc mua cho thuê tiếp giữ tiền.
- Sổ Hồng 1 đời chủ, công chứng ngay.
Nhà phố
35.2 m²(3.7 x 8)
3 Tỷ 250 Triệu
92.3 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Minh Phụng
Nhà phố
72.4 m²(7.2 x 8.2)
3 Tỷ 150 Triệu
43.5 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
22 m²(4.6 x 5)
3 Tỷ 350 Triệu
152 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
12 m²(2.3 x 5.5)
3,4 Tỷ
283 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Trần Quý
Nhà phố
16 m²(2 x 7.5)
3,3 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
16 m²(2.2 x 7.5)
3,3 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
25 m²(4.5 x 5.5)
3 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
16 m²(3.5 x 8)
3,4 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai