Bán nhà 210 ( SM: 264 ) Đường số 8 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
86 m²(4.2 x 20.5)
15 Tỷ
174 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 8
15 Tỷ
~ 167 Triệu/m²90m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 6 wc |
???MẶT TIỀN KINH DOANH ĐẮT GIÁ - ĐƯỜNG 16M VỈA HÈ 2M???,
468/25/1 Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp
-Vị trí vàng kinh doanh của Quận Gò Vấp. Địa chỉ hẻm nhưng là MẶT TIỀN ngã tư đường 16m, vỉa hè mỗi bên 2m. Đường thông Phan Văn Trị, Lê Đức Thọ, ngay chung cư Quân Đội, TOYOTA Gò Vấp, Nhà hàng tiệc cưới Hương Phố, đối diện khu Cityland nức tiếng. Xung quanh là Trường THCS Phan Văn Trị, Vincom...,
- Nhà 1 trệt, 3 lầu thiết kế 5 phòng ngủ, 6WC trang bị nội thất cao cấp, sàn lót gỗ căm xe toàn bộ. Câc tầng có ban công hóng gió, tầng trên đầy đủ sân thượng, phòng thờ...,
Nhà đang cho thuê hữu nghị 30 triệu/tháng. Người thuê vừa bán cafe vùa cho thuê lại cũng đủ lời.,
???Nhà đang cho thuê, khách mua thùng sơn quét lại là lung linh như mới.,
- Sổ vuông hơn tờ A4, hoàn công đầy đủ; khách mua công chứng ngay.,
Nhà phố
86 m²(4.2 x 20.5)
15 Tỷ
174 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 8
Nhà phố
88 m²(4.4 x 20)
15 Tỷ
170 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
79 m²(7.5 x 10.75)
15 Tỷ
190 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Nhà phố
75 m²(4.3 x 15)
15 Tỷ
200 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
82 m²(4 x 21)
15 Tỷ
183 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
52 m²(4 x 12.8)
15 Tỷ
288 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
69 m²(3.5 x 25)
15 Tỷ
217 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
79 m²(7.5 x 10.75)
15 Tỷ
190 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai