Bán nhà hẻm 34/19 Đường Số 45 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
122 m²(5 x 24)
7,5 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 45
7.46 Tỷ
~ 79.4 Triệu/m²94m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 94 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
DIỆN TÍCH KHỦNG - HẺM Ô TÔ - VỊ TRÍ ĐỈNH - CHÍNH CHỦ LÂU ĐỜI - CHỈ 80tr/m2,
463/14 Kha Vạn Cân Linh Đông Thủ Đức
Mô tả:
+ Kết cấu nhà được chia làm 2 căn như nhau, đều 1 trệt 1 lửng 2 PN, đầy đủ công năng, phù hợp vừa ở vừa cho thuê. ,
+ Hẻm ô tô vài bước chân ra mặt tiền Kha Vạn Cân, vị trí gần đường số 2 Trường Thọ, Phạm Văn Đồng, di chuyển đâu cũng tiện.
+ Tiện ích đầy đủ, khu văn minh, an ninh yên tĩnh.
+ Pháp lý chuẩn, sang tên nhanh, hoàn công đủ.
Nhà phố
122 m²(5 x 24)
7,5 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 45
Nhà phố
52 m²(4.1 x 13)
7,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
130 m²(4 x 33)
7,5 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
92 m²(11 x 8.5)
7,5 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
7,5 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
92 m²(3.8 x 24)
7,5 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
54.6 m²(4 x 13.5)
7 Tỷ 490 Triệu
137 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
101.1 m²(4 x 25.5)
7 Tỷ 450 Triệu
73.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 16
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai