Bán nhà hẻm 158/201 Đoàn Văn Bơ, Khánh Hội
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4 Tỷ 450 Triệu
212 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
4 Tỷ 350 Triệu
~ 104 Triệu/m²42m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
450/59 Đoàn Văn Bơ phường 14 quận 4
Mô tả:
- Chính chủ cần bán Nhà phường 14 Quận 4: khu dân cư hiện hữu không lo giải tỏa,tương lai đường lớn 16m.
-GPXD trệt Lửng 2 Lầu
- DT: 4,2x10 nở hậu đẹp 5m (sổ hồng 42.8 m2)
- Kết cấu: Trệt + Lầu (Đúc kiên cố , 2 phòng, 2 wc ) cách MT Chợ Đoàn Văn Bơ 100m
- Góc hẻm 1/ trước nhà 5.5 m ra thông thoáng
- Thuộc khu dân cư hiện hữu , xây dựng tự do.
- Nhà sạch sẽ , trống trãi vào ở liền.
- hẽm vào rộng rãi thoãi mái, thuộc khu trung tâm quận 4.
- Xung quanh gồm chợ, trường học các cấp , khu vui chơi, siêu thị , cây xăng đầy đủ
-Đầu tư tinh mắt nhìn vào sẽ hiểu
-sản phẩm ngon lâu lâu mới có 1 căn thôi áp
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4 Tỷ 450 Triệu
212 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
22.1 m²
4,3 Tỷ
195 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
22 m²
4,2 Tỷ
191 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
35 m²
4 Tỷ 150 Triệu
119 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
27 m²
4,2 Tỷ
156 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
62.7 m²
4,3 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
39.5 m²
4,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
4,3 Tỷ
159 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai