NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Bán nhà 490/4/5 Đoàn Văn Bơ phường 14 quận 4

Bán nhà 490/4/5 Đoàn Văn Bơ phường 14 quận 4

Đoàn Văn Bơ, Phường Khánh Hội, TP.HCM
Giá

4 Tỷ

~ 163 Triệu/m²
Diện tích:

24.5m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Hẻm
Ngang 4m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 24.5 m2
Số tầng 5
Số Phòng ngủ 2 phòng
Số WC 3 wc

490/4/5 Đoàn Văn Bơ phường 14 quận 4 

Mô tả:,
- Tôi chủ nhà cần Bán nhà 2 lầu hẻm 490 đường Đoàn Văn Bơ, phường 14, quận 4 (cách mặt tiền 20m).,
- Diện tích: 24.5m2 ( 4.5x5 ).,
- Cấu trúc: Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1ST, 2 phòng ngủ, 3WC. Nhà đẹp, xây dựng kiên cố vào ở ngay. Hẻm trước nhà 2.5m.,
- Vị trí: Nhà hẻm đường Đoàn Văn Bơ cách mặt tiền 20m, gần trường Nguyễn Trãi, Đại học Nguyễn Tất Thành, cách quận 1 800m, chợ Xóm Chiếu 5 phút.,
- Tiện ích: Đầy đủ: Khu an ninh, dân trí cao, gần chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện,,
- Pháp lý: Sổ hồng (không quy hoạch). Hỗ trợ ngân hàng.,

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Quận 4

090.999.9824

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng