Bán nhà 500 MN Ba Tháng Hai Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
167 m²(5.7 x 30)
90 Tỷ
539 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
90 Tỷ
~ 738 Triệu/m²122m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 122 m2 |
Bán nhà 45 Đường 3 Tháng 2, Phường 1, Quận 10
- Diện tích: 9 x 16m, CN 122m2
- Kết cấu Hầm 6 tầng
- Đối diện Hà Đô
- HĐ thuê 270 triệu NET, ký T9/2022 5 năm, mỗi năm tăng 5%
- Pháp lý cá nhân
Nhà phố
167 m²(5.7 x 30)
90 Tỷ
539 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
88 m²(8 x 11)
85 Tỷ
966 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
167 m²(5.7 x 30)
90 Tỷ
539 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
99 m²(8 x 13)
87 Tỷ
879 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
300 m²(15 x 20)
85 Tỷ
283 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trường Sơn
Nhà phố
380 m²
93 Tỷ
245 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Bửu Long
Nhà phố
171 m²
88 Tỷ
515 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hoàng Dư Khương
Nhà phố
396 m²
92 Tỷ
232 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai