Bán nhà hẻm 35/17/25/7 ( thửa 15 tờ 80 ) Đường số 4 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
37 m²(3.8 x 10)
4,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
4.5 Tỷ
~ 67.2 Triệu/m²67m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 67 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
NGAY CHỢ THỦ ĐỨC - DIỆN TÍCH LỚN NGANG 5M - ĐƯỢC XÂY 3 TẤM
45/8/20 Hồ Văn Tư Trường Thọ Thủ Đức
Mô tả:
+ Kết cấu nhà cấp 4 nhà cũ, tiện xây mới hoặc tu sửa ở ngay với thông số ngang 5m Dài 82m.
+ Ngay chợ Thủ Đức vài mét ra hẻm xe hơi, đầy đủ tiện ích.
+ Pháp lý chuẩn, được xây 3 tấm, không quy hoạch. Sổ nhà sang tên ngay.
Nhà phố
37 m²(3.8 x 10)
4,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
65 m²(4.7 x 10.5)
4,5 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
43 m²(3 x 15)
4,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
65 m²(5.4 x 12)
4,5 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
131.6 m²(5 x 26)
4,5 Tỷ
34.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
4,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
68 m²(4.5 x 16)
4,5 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
56.5 m²(5.3 x 11)
4,5 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai