Bán nhà 954 Trường Sa (số cũ 339.62 Lê Văn Sỹ) 21/39 Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3 m²(4 x 3)
8,5 Tỷ
2.83 Tỷ/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
8.5 Tỷ
~ 152 Triệu/m²56m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 443/121 Lê Văn Sỹ Phường 12 Quận 3
+diện tích: 56m2(4x18)
Vị trí kế bên trường Đoàn Thị Điểm, Phường 12, Quận 3.
Hẻm xe hơi quay đầu cách 3 căn, trước nhà thông thoáng, sạch sẽ, dân trí cao, không ngập nước bao giờ, kế bên nhà một bên nhà 5 tầng , một bên nhà 3 tầng,
Nhà hiện trạng là một trệt, một lầu, 2 phòng ngủ, 2 wc, bếp, phòng khách trống suốt, nếu xây mới được xây 5 tầng.
Nhà phố
3 m²(4 x 3)
8,5 Tỷ
2.83 Tỷ/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
44 m²(3 x 15)
8,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
78 m²(8 x 10)
8,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
46 m²(3.6 x 13)
8,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
40 m²(3.6 x 13)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
33 m²(5.5 x 6.4)
8,5 Tỷ
258 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
35.6 m²
8.5 Tỷ
239 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
44 m²
8.5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai