Bán nhà hẻm 414/4 Thống Nhất, phường An Hội Đông
Nhà phố
70 m²(7 x 7.5)
8,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
8.25 Tỷ
~ 120 Triệu/m²69m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 69 m2 | |
| Số tầng | 2 |
VỊ TRÍ CỰC ĐẸP – ĐƯỜNG THỐNG NHẤT – MẶT TIỀN SIÊU VIP – GẦN NGÃ 3 – KINH DOANH ĐỈNH CỦA ĐỈNH. 440/111 Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp Mô tả: + Số nhà đẹp, mặt tiền lớn, khu trung tâm, cách Nhà Thiếu Nhi Quận Gò Vấp 30m, gần trường học và dân cư đông đúc . + Kết cấu 1 trệt, 1 lửng , 1 lầu 4PN, 3WC, phòng khách, phòng bếp, ban công trồng các kiểu bông,hoa, cóc ,ổi… + Nhà chủ hiện kinh doanh quán cơm, đã nhiều năm nay rất rất đông khách. + Nhà nở hậu, nhiều lộc lá Ông,Bà chủ cực tâm huyết, bên hông là con hẻm nên nhà rất thoáng và chủ có kd phòng cho thuê ( lối đi riêng rất tiện.) + Chủ nhà chỉ bán hàng từ sáng đến 2h chiều là nghỉ bán.
Nhà phố
70 m²(7 x 7.5)
8,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
63 m²(5.7 x 11)
8,4 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
61.2 m²(4.5 x 13.6)
8 Tỷ 350 Triệu
136 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
8 Tỷ 250 Triệu
147 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
105 m²(4 x 26)
8,4 Tỷ
80 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Nhà phố
35.5 m²(4 x 9)
8,1 Tỷ
228 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
115 m²(4 x 30)
8 Tỷ 150 Triệu
70.9 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,2 Tỷ
137 Triệu/m²P.An Hội Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai