Bán Nhà Mặt Tiền 769 Hoàng Sa, P nhiêu Lộc
Nhà phố
60 m²(12 x 5)
18 Tỷ
300 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
18 Tỷ
~ 308 Triệu/m²58.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58.4 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 43D Kỳ Đồng Phường 9 Quận 3
?SIÊU PHẨM 4 TẦNG - ĐẸP LUNG LINH - TRUNG TÂM QUẬN 3 - HIẾM NHÀ BÁN?
?NHÀ 4 MẶT HẺM - LỘ GIỚI CHÚT XÍU - CÁCH MẶT TIỀN 10M - XE HƠI ĐỖ CỬA?
+Diện tích: 58.4/64m2(7.5x8.5)
-Kết cấu 4 tầng BTCT đẹp lung linh với 2PN Master WC khép kín, phòng khách, bếp, phòng giặt sấy, WC tầng trệt, sân thượng trồng cây. (Có thể làm thêm phòng ngủ)
-Nhà thiết kế theo phong cách chừa nhiều không gian trống, cây xanh..
-Nhà bao quanh là 4 mặt hẻm, không giáp tường với bất cứ nhà nào, siêu thoáng,
-Hẻm xe hơi đỗ cửa, cách mặt tiền 10m
-Chủ để lại nội thất đang sử dụng (trừ cây đàn piano) tổng giá trị nội thất hơn 1 tỷ.,
-Sổ hồng riêng, không quy hoạch lộ giới.
Nhà phố
60 m²(12 x 5)
18 Tỷ
300 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
45 m²(4.1 x 11)
18 Tỷ
400 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
45 m²(4.1 x 11)
18 Tỷ
400 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
64 m²(7.5 x 8.5)
18 Tỷ
281 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
111 m²(4 x 27)
18 Tỷ
162 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
61.7 m²(4 x 17)
18 Tỷ
292 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
80 m²
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cư xá Trần Quang Diệu
Nhà phố
69.8 m²
18.5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai