Bán nhà hẻm 413/41 Lê Văn Sỹ, Nhiêu Lộc
Nhà phố
100 m²(7.6 x 14)
17 Tỷ
170 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
17 Tỷ
~ 189 Triệu/m²90.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90.1 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 413/41 Lê Văn Sỹ Phường 12 Quận 3
? CỰC HIẾM - CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP - TRUNG TÂM LÊ VĂN SỸ QUẬN 3 - NGANG GẦN 8M - HẺM 6M THÔNG TỨ TUNG - XE HƠI QUAY ĐẦU - ĐANG CÓ DÒNG TIỀN CHO THUÊ 30 TRIỆU/THÁNG ( HĐ 6 NĂM )
✅ Nhà hướng chính Tây .,
✅ Nhà nằm trong khu vực dân cư hiện hữu , dân trí , an ninh , tập trung toàn nhà cao tầng , văn phòng công ty , hẻm xe hơi thông ra Trường Sa .
- Với diện tích thực tế hơn 100m2 , mặt tiền ngang rộng bề thế gần 8m , hiếm có trong khu vực trung tâm Quận 3 .Nhà còn mới , nội thất trong nhà đẹp , thích hợp mua ở , cho thuê , làm văn phòng , công ty , trung tâm Anh Ngữ. CHDV , v.v....,
✅ Kết cấu nhà 4 tầng gồm : 1 trệt - 2 lầu - mái che .7 phòng ngủ, 7 WC , phòng khách , phòng bếp .
✅ Tiện ích xung quanh như gần chợ. trường học , siêu thị , shops , xe cộ tấp nập dòng người qua lại .
✅ SHR chính chủ , công chứng sang tên nhanh trong ngày .,
Nhà phố
100 m²(7.6 x 14)
17 Tỷ
170 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
72 m²(3.7 x 18)
17 Tỷ
236 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
120 m²(4.5 x 20)
16,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
87 m²(4 x 22)
16,7 Tỷ
192 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
111 m²(4 x 27)
18 Tỷ
162 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
72 m²
17 Tỷ
236 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
85 m²
16 Tỷ
188 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
115 m²
17 Tỷ
148 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai