Bán nhà 894 Quốc lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2640 m²(22 x 100)
190 Tỷ
72 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
190 Tỷ
~ 142 Triệu/m²1338m²
(29m x 45m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 29m | |
| Dài | 45m | |
| Mặt hậu | 2m | |
| Diện tích | 1338 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 41 Đội Cung Phường Phú Thọ Quận 11
- Kích thước: 29x45m
- Công nhận: 1338m
- Hợp đồng thuê 250 Triệu/ Tháng
Nhà phố
2640 m²(22 x 100)
190 Tỷ
72 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
1184 m²(30 x 40)
190 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
1163.4 m²(34 x 28)
190 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Bình Phú
Nhà phố
299 m²(11.3 x 26.5)
190 Tỷ
635 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Tòa Nhà Văn Phòng
304.7 m²(14.6 x 21)
180 Tỷ
591 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
507 m²
190 Tỷ
375 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
720 m²
190 Tỷ
264 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
200 m²
166 Tỷ
830 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai