Bán nhà 7D2 (Thửa 1257 Tờ 208 ) 7D2 Đường số 41 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
75 m²(4.1 x 19)
10,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
10.5 Tỷ
~ 52.5 Triệu/m²200m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
41/17 Đường Gò Cát Trường Thọ Thủ Đức
Mô tả:
+ Bán đất tặng nhà cấp 4, diện tích khủng 10 x 20.
+ Hẻm 41 đường Gò Cát đường xe hơi tránh.
+ Pháp lý chuẩn, sổ vuông, hoàn công đủ.
+ Khu an ninh sạch sẽ thoáng mát. Khu vực phân lô. Tương lai phát triển vô đối.
+ Chủ nhà hiền lành dễ thương, tôn trọng môi giới.
Nhà phố
75 m²(4.1 x 19)
10,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
250.5 m²(12.5 x 20)
10,5 Tỷ
41.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
10,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
72 m²(5 x 14.3)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
72 m²(5 x 14.3)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
72 m²(5 x 14.3)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
103 m²(5.5 x 19)
10,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
10,5 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai