Bán nhà 118 Thạnh Mỹ Lợi Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
87 m²(4 x 19)
7,5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
7.6 Tỷ
~ 92.7 Triệu/m²82m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 82 m2 |
Bán nhà 40C Đường Số 28, P. Cát Lái, Quận 2. Nhà 2 mặt tiền trước sau. Hình nhà thật 100%. Đất mua trong phân lô quy hoạch 10 năm trước. Nhà xây để ở nên rất đẹp. Này vì gấp nên bán giá thấp, cần người thiện chí, phí môi giới 1%.
- 3 lầu sân thượng, đường 16m, sân để xe hơi.
- Tặng nội thất cao cấp, camera an ninh cao cấp, bếp, tủ, máy lạnh...
- Xung quanh nhà là các dự án rất đẹp, gần bệnh viện, cao tốc, tòa nhà...
Nhà phố
87 m²(4 x 19)
7,5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
85.8 m²(4 x 16.2)
7,6 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Đình Quản
Nhà phố
87 m²(4.2 x 18)
7 Tỷ 650 Triệu
87.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
75 m²(4.5 x 16)
7 Tỷ 550 Triệu
101 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
85.8 m²
7.6 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
81.6 m²
7.6 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
250 m²
7.6 Tỷ
30.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phú Hữu
Nhà phố
61.1 m²
7.65 Tỷ
125 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai