Bán nhà hẻm 25/36a Đất Thánh, Tân Hòa
Nhà phố
26 m²(5.2 x 5)
3,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
3.3 Tỷ
~ 76.7 Triệu/m²43m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 43 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 40/2 Phú Lộc Phường 6 Quận Tân Bình
? 43M2 - 2 LẦU - PHÚ LỘC TÂN BÌNH - CHỈ 3TỶ3 TL?,
?Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2PN, phòng khách, bếp thoáng mát.,
?Sát mặt tiền, hẻm ba gác cách hẻm xe hơi 10m.,
? Pháp lý chuẩn, chủ gấp bán.,
Nhà phố
26 m²(5.2 x 5)
3,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
16 m²(3.2 x 5)
3,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
22 m²(3 x 8)
3,2 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
27 m²
3.2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
27 m²
3.4 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
20.4 m²
3.3 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
20 m²
3.3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
25 m²
3.35 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai