Bán nhà 63 Đường số 24 P Cát Lái Q2.
Nhà phố
80 m²
5.7 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
5.7 Tỷ
~ 80.3 Triệu/m²71m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 71 m2 |
Bán nhà 39B Lê Đình Quản, P Cát Lái Quận 2.
Diện tích: 71m2.
Diện tích sàn xây dựng: 152m2 số tầng 3.
Số phòng: 4.
Cấp hạng cấp 3.
Nhà đẹp xây dựng kiên cố, mặt tiền giao thông thuận lợi.
Nhà phố
80 m²
5.7 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
93 m²
5.7 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
61 m²
5.7 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
90 m²
5.7 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
114.6 m²
5.7 Tỷ
49.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
80 m²
5.7 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
90 m²
5.7 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
59 m²(8.33 x 6.22)
5,7 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 32
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai