Bán nhà hẻm 51/12/16 Trần Thị Trọng, Tân Bình
Nhà phố
66 m²(5.1 x 13)
7 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
7 Tỷ
~ 102 Triệu/m²68.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68.8 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 39/8A Hoàng Bật Đạt Phường 15 Quận Tân Bình
?NHÀ CHÍNH CHỦ 2 LẦU GẤP BÁN. CĂN GÓC 2 MẶT HẺM. CN 68.8M2 - XE HƠI ĐỖ CỔNG.
?Diện tích : ngang 4.5m dài 15m, nở hậu 5.78m,
?Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu đúc kiên cố. Gồm phòng khách rộng rãi thoáng mát, bếp, 2PN, 2WC. Nhà mới vào ở ngay,
?Hẻm xe hơi thông thoáng mát sạch sẽ. Khu an ninh yên tĩnh. Tiện ích xung quanh đầy đủ.,
?Sổ hồng chính chủ mua bán công chứng nhanh.,
Nhà phố
66 m²(5.1 x 13)
7 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
Nhà phố
107.2 m²(4.2 x 25.5)
6,5 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
45 m²(5 x 9)
7 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
Nhà phố
70.5 m²(4 x 17.6)
6,7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
6,6 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
61.9 m²(4 x 14)
7 Tỷ 450 Triệu
120 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
107.2 m²
6.7 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
39 m²
6.6 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai