Bán nhà hẻm 240/13/9/6 Nguyễn Văn Luông Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
19 m²(26 x 73)
2 Tỷ 860 Triệu
151 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
2.9 Tỷ
~ 75.7 Triệu/m²38.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38.3 m2 | |
| Số tầng | 2 |
? KẸT NGÂN HÀNG 2 TỶ RA GẤP – NHÀ 38m2 – NGANG 7M NỞ HẬU – KHÔNG QUY HOẠCH KHÔNG LỘ GIỚI – ĐANG CHO THUÊ ỔN ĐỊNH
384/73A Phú Định Phường 16 Quận 8
✅ Diện tích: 38.3m2 ( 7m x 5.4m, nở hậu 7.2m ). DTSD 76.6m2. Hướng Đông.,
✅ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu xây thành 2 căn. Có 2 phòng ngủ, 2 gác lững, 2 bếp, 2 wc. Nhà vuông vức, sổ nở hậu nhẹ, hoàn công đầy đủ. Không quy hoạch, không lộ giới.,
✅ Vị trí: Ngay ngã ba Trương Đình Hội khu vực trung tâm phường 16, tiện ích xung quanh gì cũng có. Gần các trục đừng chính để đi về trung tâm như An Dương Vương, Hồ Học Lãm…,
✅ Hẻm trước nhà là hẻm nội bộ 2.5m. Hẻm an ninh, hàng xóm thân thiện, lát gạch sạch sẽ, không ngập nước.,
✅ Đang chia làm 2 căn cho thuê độc lập, tổng thu nhập hàng tháng là 6.6tr. Chủ kẹt vay ngân hàng 2 tỷ, nên cần ra gấp. Rất thiện chí bán.,
Nhà phố
19 m²(26 x 73)
2 Tỷ 860 Triệu
151 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
34 m²(2.6 x 14)
2 Tỷ 950 Triệu
86.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
48.6 m²(4.2 x 11.5)
2,9 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
25 m²(2.2 x 12)
2,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
26 m²(4 x 7)
2,9 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
19 m²(2.6 x 7.3)
2 Tỷ 860 Triệu
151 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
2,9 Tỷ
52.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(3.39 x 12)
2,9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai