Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 157/5 Nguyễn Gia Trí, P25, Bình Thạnh
Nhà phố
188.5 m²(12 x 16)
120 Tỷ
637 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
135 Tỷ
~ 165 Triệu/m²818m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 818 m2 |
Nhà phố
188.5 m²(12 x 16)
120 Tỷ
637 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
Nhà phố
742.3 m²(13.65 x 36)
125 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Biệt thự
336 m²(10.4 x 32)
139 Tỷ
414 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
285.1 m²(11.5 x 34.8)
130 Tỷ
456 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
1262 m²
140 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Căn Hộ Dịch Vụ
475.4 m²
128 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Nhà phố
410 m²
150 Tỷ
366 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
1316 m²
125 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai