Bán nhà hẻm 380/99 (SC: 62.2A) Phạm Văn Chiêu Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
78 m²(5 x 15.4)
9,2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
9.3 Tỷ
~ 163 Triệu/m²57m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 57 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 6 wc |
HẺM XE HƠI QUAY ĐẦU - KHU DÂN CƯ 377 THỐNG NHẤT - KINH DOANH MỞ CÔNG TY SPA SẦM UẤT - KHÁCH XEM NHÀ SẼ QUÊN GIÁ.,
,
377/10 Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp
,
- Hẻm 377 đẹp, rộng, toàn Đại gia ở, nhà xây 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng, 4PN khép kín, phòng thờ, sân thượng trước sau.,
- Chủ ở kinh doanh Cafe, nay bán lại cho khách vào ở Kinh doanh văn phòng Công ty, Spa, cafe...,
- Vị trí đẹp, đối diện UBND Phường 16, giao thông thuận tiện đi lại, kế bên là Nguyễn Văn Lượng, khu Cityland, Lotte, Phan Văn Trị, 5 phút di chuyển là ngã 6 Quang Trung, 10 phút ra Sân bay.,
- Sổ đẹp, vuông vức, hoàn công đầy đủ, sổ gửi ngân hàng nên pháp lý chuẩn.,
Nhà phố
78 m²(5 x 15.4)
9,2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
57 m²(4 x 15)
9,3 Tỷ
163 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
55 m²(5 x 12)
9 Tỷ 390 Triệu
171 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
59 m²(4.1 x 14.5)
9 Tỷ 350 Triệu
158 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
9 Tỷ 380 Triệu
171 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tư Giản
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
9 Tỷ 390 Triệu
181 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tư Giản
Nhà phố
58 m²(3.9 x 13.6)
9,3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
65 m²(4.4 x 19)
9,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai