Bán nhà 226/19/24Đ Đường số 8 Phường Linh Xuân Quận Thủ Đức
Nhà phố
54 m²
3.9 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
3.8 Tỷ
~ 76.8 Triệu/m²49.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 49.5 m2 | |
| Số tầng | 2 |
37/20 Đường số 5 Linh Xuân Thủ Đức
MẶT TIỀN CHỢ LINH XUÂN KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ . KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2, ĐƯỜNG XE HƠI. THÔNG TỨ TUNG
- Nhà 1 trệt , 1 lầu, 2PN, 2WC, 1 Phòng Khách, Nở hậu 4.7m phù hợp cho vợ chồng trẻ.
- Mặt tiền chợ Linh Xuân, nhà 2 mặt tiền, cách Quốc lộ 1k 50m
- Di chuyển Go Dĩ An 3phút, cách Đại học Quốc gia 5 phút, ra Khu chế xuất Linh Trung 1 chỉ 3phút.
- Hàng xóm thân thiện, chủ hiền lành
- Sổ tại nhà, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.
Nhà phố
54 m²
3.9 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
57.4 m²
3.95 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
88.5 m²
3.9 Tỷ
44.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
87 m²
3.9 Tỷ
44.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
49.3 m²
3.7 Tỷ
75.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
60.5 m²
3.65 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
67 m²
3.9 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
53 m²
3.8 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai