Bán nhà 226/19/24Đ Đường số 8 Phường Linh Xuân Quận Thủ Đức
Nhà phố
54 m²
3.9 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
3.8 Tỷ
~ 71.7 Triệu/m²53m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 53 m2 |
HẺM XE HƠI - LINH XUÂN - 2 TẦNG - 4x13 - SỔ VUÔNG A4 - MỚI VÀO Ở NGAY.
109/52/8A Đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức
Mô tả:
+ N4 D13, công nhận đủ 53m2
+ Hiện trạng: 1trệt lửng 2 phòng ngủ 1wc.
+ Trước chủ có dự tính xây nhà 3 tầng nên làm móng cực kỳ chắc, khách về có nhu cầu có thể lên thêm 2tầng nữa.
+ Hẻm xe hơi ra vào nhà thoả mái, gần nhà có bai đậu ô tô lớn.
+ Sổ vuông, không lỗi phong thuỷ, quy hoạch lộ giới.
Nhà phố
54 m²
3.9 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
49.5 m²
3.8 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
57.4 m²
3.95 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
88.5 m²
3.9 Tỷ
44.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
87 m²
3.9 Tỷ
44.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
49.3 m²
3.7 Tỷ
75.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
60.5 m²
3.65 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
67 m²
3.9 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai