Bán nhà hẻm 80/24 + 46.33 Trần Quang Diệu Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1162 m²(48 x 24)
210 Tỷ
181 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
200 Tỷ
~ 141 Triệu/m²1415m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 30m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1415 m2 | |
| Số tầng | 7 |
Nhà phố
1162 m²(48 x 24)
210 Tỷ
181 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
320 m²
208 Tỷ
650 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
391 m²
180 Tỷ
460 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Tòa Nhà Văn Phòng
315.9 m²
180 Tỷ
570 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Tòa Nhà Văn Phòng
240 m²
200 Tỷ
833 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
594 m²
210 Tỷ
354 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
495 m²
200 Tỷ
404 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thông
Nhà phố
240 m²
220 Tỷ
917 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai