Bán Nhà Mặt Tiền 287 Trần Nhân Tôn, P2, Quận 10
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
9,5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Nhân Tôn
9,5 Tỷ
~ 399 Triệu/m²23.8m²
(3.15m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.15m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 23.8 m2 |
Bán Nhà 363 Hòa Hảo, P5, Q10
- DT: 3,15x8m
- DTCN: 23,8m²
- Kết cấu: trệt, lửng, 2 tầng
- Pháp lý: Sổ riêng, sang tên nhanh
- Giá bán: 9.5 tỷ (Còn thương lượng)
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
9,5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Nhân Tôn
Nhà phố
88 m²(4.6 x 19)
9,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
54 m²(3.2 x 17)
9,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
85.2 m²(6.3 x 17)
9,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Nhà phố
70 m²
9,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Giản Thanh
Nhà phố
94 m²(4 x 23.5)
9,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Nhà phố
56 m²(5.1 x 11)
9,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
56 m²(5.1 x 11)
9,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai