Bán nhà 1 Phần nhà 874.28.1 Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(3 x 19)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
8.2 Tỷ
~ 101 Triệu/m²80.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80.8 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
360C/16 Bến Vân Đồn phường 1 quận 4
Mô tả:
- Tôi chủ nhà cần bán căn nhà hẻm 360 Bến Vân Đồn phường 1 quận 4.
- Nhà C4 hẻm xe hơi trước sau 2 mặt tiền, đường Bến Vân Đồn Sổ 88.8m2 có thể tách m2 sổ đầu tư xây bán lại,
DT: Ngang 6.5 Dài 13.5 Trệt Lầu Cửa chính Đông Nam cửa sau Tây Bắc
- Đường xe hơi 4.5m vào tận cửa
- Trước nhà rộng rải quay đầu xe thoải mái
- Giá bèo nhèo: 8.2 ty, bớt lọc
- được phép xây dựng: Trệt+3 Lầu+Sân Thượng,
- giá nay rẻ nhất thị trường rồi ạ
Nhà phố
64 m²(3 x 19)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
73 m²(3.9 x 19)
8,2 Tỷ
112 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Thần Hiến
Nhà phố
103 m²(5.6 x 19.8)
8,2 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
15.3 m²(3.8 x 4)
8 Tỷ 350 Triệu
546 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
46 m²(3 x 14)
8,3 Tỷ
180 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
69.2 m²
8.1 Tỷ
117 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
8,3 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
8,1 Tỷ
88 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai