Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 75/5A Trần Văn Đang, Phường Nhiêu Lộc
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
19 Tỷ
119 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
19 Tỷ
~ 231 Triệu/m²82.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 82.1 m2 |
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
19 Tỷ
119 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
63 m²(6 x 12)
18,9 Tỷ
300 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
55 m²(9.7 x 6.1)
19 Tỷ
345 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Rạch Bùng Binh
Nhà phố
111 m²
19 Tỷ
171 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
75 m²
19 Tỷ
253 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cư xá Trần Quang Diệu
Nhà phố
79 m²(3.6 x 22)
19 Tỷ
241 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
101 m²
19 Tỷ
188 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
83.9 m²
19 Tỷ
226 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai