Bán nhà hẻm 36/9a Huỳnh Văn Nghệ, Tân Bình
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
6,7 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
6,7 Tỷ
~ 134 Triệu/m²50m²
(4m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Diện tích sử dụng | 75m2 | |
| Độ rộng đường | 4m | |
| Cách đường chính | 30m |
- Bán nhà 35/15 Nghĩa Phát, P.6 Tân Bình
- Diện tích : 4x13m. Công nhận : 50m2
- Kết cấu : Trệt , lầu nhà đẹp
- Vị trí ngay góc Nghĩa Phát với Bành Văn Trân - Cách Mạng Tháng 8 .
- Khu vực đẹp hẻm thông thoáng sạch sẽ ,cách MT chỉ 30m...
- Giá : 6,7 tỷ
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
6,7 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6,7 Tỷ
98.5 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
70.5 m²(4 x 17.6)
6,7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
6,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thái Tông
Nhà phố
65.66 m²(4 x 13.5)
6,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
59.5 m²(3.7 x 16)
6,7 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
68 m²
6.7 Tỷ
98.5 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
107.2 m²
6.7 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai