Bán nhà Hẻm 350/2 Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
72 Tỷ
240 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
68 Tỷ
~ 227 Triệu/m²300m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 300 m2 | |
| Số tầng | 6 |
Bán nhà 350/2 Lê Văn Sỹ Phường 14 Quận 3.
??CHDV VIP NHẤT QUẬN 3 - NGỖNG ĐẺ TRỨNG VÀNG 33 CHDV CAO CẤP - DÒNG TIỀN 4.3 TỶ/NĂM - 6 TẦNG THANG MÁY MỚI KENG.,
+Diện tích: 300m2(10x30)
+ Nhà mới xây 6 tầng + thang máy hoàn công đầy đủ. Gồm 33 CHDV cao cấp full nội thất, chủ hiện tại đang khai thác cho thuê dài hạn + ngắn hạn + khách lưu trú du lịch. ,
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
72 Tỷ
240 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
65 Tỷ
406 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
88.8 m²(12 x 6)
70 Tỷ
788 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
98.9 m²
67 Tỷ
677 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
216 m²
69 Tỷ
319 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
140 m²
64 Tỷ
457 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
94 m²
65 Tỷ
691 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
271.67 m²
65 Tỷ
239 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai