Bán nhà hẻm 429/2E Nguyễn Thị Định Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
71 m²(4.5 x 15)
12,8 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
12.8 Tỷ
~ 107 Triệu/m²120m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 120 m2 | |
| Số tầng | 4 |
DÒNG TIỀN KHỦNG - 45TR/TH - GỒM 15 PHÒNG KHÉP KÍN - DOANH THU ỔN - TẦNG 1 KINH DOANH QUÁN ĂN - MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ.
34E - Đường Số 22 - Phường Phước Long B - Quận 9
- Vị trí trước nhà rộng rãi 2 Ô Tô Tránh nhau , Nhà 4 Tầng Xây Dựng BTCT Chắc Chắn.
+ Công Năng sử dụng Tốt Gồm 15 Phòng Ngủ Và Vệ Sinh Khép kín.
+ Doanh thu 45tr/Th...
+ Khu vực Gần Các Trường Đại học Lớn , Trường Đại học Cao đẳng Công thương , Trạm Y Tế Phước Long B , Trường Cao đẳng Kĩ Nghệ , Chợ Phước Long B v.v.
+ Sổ hồng riêng , Chủ Để Ngân Hàng cho Mới ..
Nhà phố
71 m²(4.5 x 15)
12,8 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
71 m²(4.5 x 15)
12,8 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
12,8 Tỷ
128 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
143 m²(7 x 24)
12,9 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Đình Quản
Nhà phố
145.9 m²(6.5 x 25)
12,9 Tỷ
88.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Nhà phố
123.5 m²
12.8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phú Hữu
Nhà phố
100.9 m²
12.8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phước Bình
Nhà phố
100 m²
12.8 Tỷ
128 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai