Bán nhà hẻm 251/3 Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
270 m²(12 x 24)
10 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
10 Tỷ
~ 41.5 Triệu/m²241m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 241 m2 | |
| Số tầng | 2 |
ĐẦU TƯ LỜI SIÊU LỜI( GIÁ ĐỀN BÙ CAO), DÒNG TIỀN 25Tr/THÁNG
348 Quốc lộ 1A Tam Bình, Tp Thủ Đức
Mô tả:
-Vị trí vàng- nằm ngay trục chính Quốc lộ 1A,
- Hợp đồng thuê,
- Giá đền bù cao, mua đầu tư giữ tiền, kinh doanh đa ngành nghề,
Nhà phố
270 m²(12 x 24)
10 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
185 m²(5 x 40)
10 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
78 m²(6 x 13)
10 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
248.2 m²(12 x 21)
10 Tỷ
40.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
170 m²(6.5 x 27)
10 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
200 m²
9.5 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
78 m²
10 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
249 m²
9.8 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai