NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi

Bán nhà 34 Đường số 13 Tam Bình Thủ Đức

Giá

3.5 Tỷ

~ 35.4 Triệu/m²
Diện tích:

99m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Mặt Tiền
Ngang 4.1m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 99 m2
Số tầng 1
Số Phòng ngủ 2 phòng
Số WC 1 wc
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - NGAY CHỢ ĐẦU MỐI THỦ ĐỨC - BÁN ĐỔI NHÀ MỚI  34 Đường số 13 Tam Bình Thủ Đức 

Mô tả:
- Chuyển nhà mới cần bán nhà cũ vì không sử dụng. Nhà C4 ngay chợ Đầu mối Thủ Đức, thuận tiện cho các khách hàng buôn bán chợ Đầu mối Nông sản. ,
- Diện tích: 4.1x24 công nhận 94m2 sử dụng 100m2,
- Nhà C4 hơi cũ gồm 2PN, còn ở đc, sơn sửa vài thùng sơn là đẹp.,
- Vị trí nhà thuận tiện cho các khách hàng mua bán ở chợ Đầu mối, hoặc công tác, lao động ở khu vực này. Thuận tiện di chuyển vào trung tâm, qua Thuận An, Dĩ An,...,
- Sổ hồng pháp lý chuẩn, mua bán sang tên nhanh gọn.,

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Thủ Đức

090.985.6607

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng