Bán nhà hẻm 68/1/37 Nguyễn Tư Giản Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(8 x 8.5)
11,3 Tỷ
174 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tư Giản
11.2 Tỷ
~ 187 Triệu/m²60m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
MẶT TIỀN KINH DOANH - GIAO THÔNG THUẬN LỢI - CHỦ NỢ NGÂN HÀNG CẦN BÁN GẤP.,
335 Thống Nhất, phường 11, quận Gò Vấp
Mô tả: ,
+ Nhà mặt tiền Thống Nhất. Số mới 335, số cũ 143A Thống Nhất. ,
+ Vị trí thuận tiện. Sát ngân hàng. Nhà ở rất lộc, chủ nhà tay trắng mua nhiều Bất động sản tại TP Hồ Chí Minh. ,
+ Nay đầu tư đất Củ Chi nên bán bớt 1 phần. ,
+ Chỉ cần khách thích vị trí. Phương án thuê lại, sửa chữa xây dựng kiểu gì Chủ cũng hỗ trợ hết. ,
+ Giao thông thuận tiện. Buôn bán sầm uất. ,
+ Hỗ trợ GPXD 1 triệt 4 lầu thang máy thoải mái. ,
Nhà phố
65 m²(8 x 8.5)
11,3 Tỷ
174 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tư Giản
Nhà phố
82 m²(4.8 x 17)
11,3 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(4.8 x 17)
11,3 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(4.8 x 17)
11,3 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 10
Nhà phố
82 m²(4.9 x 17)
11,3 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
66 m²(4 x 16.4)
11,2 Tỷ
170 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Đỗ Thúc Tịnh
Nhà phố
60 m²(3.8 x 16)
11,2 Tỷ
187 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
145 m²(7 x 23)
11,2 Tỷ
77.2 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai