Bán nhà mặt tiền 329 Đoàn Văn Bơ, Xóm Chiếu
Nhà phố
33 m²(3.9 x 8.5)
7,9 Tỷ
239 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
7.9 Tỷ
~ 239 Triệu/m²33m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 33 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
329 Đoàn Văn Bơ phường 13 quận 4
mô tả:
-Tôi Chủ nhà cần bán gấp mặt tiền đường Đoàn Văn Bơ, phường 13, Quận 4.
- Diện tích 33m2 (3.9x8.5) ,
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2lầu ST, 2PN, 3Wc. ,
- Nhà hẻm xe hơi thông thoáng, mặt tiền đường rộng 5m, nở hậu, tiện ích xung quanh đầy đủ Gần chợ Xóm Chiếu, ĐH Luật TP HCM, trường học, BHX,... Nhà đang trống, thanh toán sang tên công chứng trong ngày.,
Nhà phố
33 m²(3.9 x 8.5)
7,9 Tỷ
239 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
66.6 m²
8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
73 m²
7.4 Tỷ
101 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
62.1 m²
7.9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
25.5 m²
7.2 Tỷ
282 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
111 m²
7.86 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
10 m²
7.5 Tỷ
750 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
68 m²(4.3 x 16)
7 Tỷ 950 Triệu
117 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai