Bán nhà 754 Võ Văn Kiệt Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(3.4 x 11)
12,9 Tỷ
323 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
13 Tỷ
~ 224 Triệu/m²58m²
(4.75m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.75m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58 m2 |
MẶT TIỀN TRUNG TÂM QUẬN 5 - 90M NGANG 5M - CHỈ 13 TỶ (145TR/M) - MỜI CHÀO ĐẦU TƯ.
?? Mô tả:
- Diện tích 90m, công nhận 58m ngang hầm hố 5m.
- Nhà cũ xác định bán đất, phù hợp xây Khách sạn, CHDV, Building…
- Pháp lý sạch sẽ, sổ đang vay bank 5 tỷ.
0️⃣9️⃣3️⃣6️⃣6️⃣6️⃣3️⃣7️⃣7️⃣6️⃣
Nhà phố
40 m²(3.4 x 11)
12,9 Tỷ
323 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
65 m²(6 x 11)
13 Tỷ
200 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
12 Tỷ 950 Triệu
216 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
27 m²(4.5 x 9)
12 Tỷ 380 Triệu
459 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
Nhà phố
56 m²(3.2 x 17.5)
13 Tỷ
232 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Tân Hưng
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
13 Tỷ
217 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
58 m²(5.5 x 14)
13 Tỷ
224 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
58 m²(4.75 x 19)
13 Tỷ
224 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai