Bán nhà hẻm 513/47 Điện Biên Phủ, Bàn Cờ
Nhà phố
23 m²(3 x 8)
3,8 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
3.8 Tỷ
~ 190 Triệu/m²20m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 20 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 32/7 Cao Thắng Phường 5 Quận 3 .
+diện tích: 20m2(3x7)
Nhà phố
23 m²(3 x 8)
3,8 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
21 m²(4.2 x 5.5)
3,9 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
17 m²(3 x 5.6)
3,8 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Sơn Hà
Nhà phố
16.9 m²(3.3 x 5)
3,8 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
17 m²(3 x 5.6)
3,8 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Sơn Hà
Nhà phố
20 m²(3 x 7)
3,8 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
3,7 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
24 m²(3.1 x 8)
3,8 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai