Bán nhà hẻm 753/48/28 ( 20 Tên Lửa Nối Dài ) Tỉnh Lộ 10 Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
33 m²(6.6 x 7.5)
12,5 Tỷ
379 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
13,8 Tỷ
~ 186 Triệu/m²74m²
(4m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 74 m2 |
?NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH KHU VIP TÊN LỬA ĐƯỜNG SỐ 29 GẦN AEO BÌNH TÂN - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐA TIỆN ÍCH.
+ DT: 72 m2 ( 4 X 18 ) 4 tầng, 4PN , 1 P THỜ , 6 WC.
+ Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn , công chứng sang tên nhanh.
Hình ảnh
Nhà phố
33 m²(6.6 x 7.5)
12,5 Tỷ
379 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
88 m²(6.6 x 7.5)
12,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
13,8 Tỷ
173 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
13,8 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 27
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
13,8 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6D
Nhà phố
90 m²(4 x 23)
13,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
13,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
13,8 Tỷ
173 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 24A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai