Bán nhà hẻm 113/21B Đường số 11 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
156 m²(5.2 x 30.5)
12,5 Tỷ
80.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
12.7 Tỷ
~ 79.9 Triệu/m²159m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 159 m2 |
KHU DÂN CƯ - KHU VIP SÁT PHẠM VĂN ĐỒNG,
LÔ GÓC CỰC ĐẸP NGANG 6.2 x 25.5M
???
31 Đường Số 12 Linh Tây Thủ Đức
Mô tả:,
+ Mặt tiền đường số 12 Khu dân cư đường 8m vỉa hè hai bên. Lô góc một mặt tiền một mặt hẻm 6m,
+ Đất dân cư hiện hữu 156m2 ngang 6.2m dài 25.5m không lỗi. Tiện xây mới biệt thự, toà nhà,...,
+ Khu phân lô đồng bộ, hẻm sạch đẹp dân trí cao, yên tĩnh, an ninh.,
+ Cho thuê khoán 25tr/thg. Có 3 phòng trọ và mặt tiền chia thành 2 căn cho thuê quán cafe và tiện sửa xe.,
+ Sổ đẹp vuông vức, pháp lý chuẩn. Sang tên mua bán trong ngày.,
Nhà phố
156 m²(5.2 x 30.5)
12,5 Tỷ
80.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
162 m²(8.3 x 19.5)
12,8 Tỷ
79 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Dương Văn Cam
Nhà phố
168 m²(6 x 28)
12,6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
483.6 m²(10 x 31)
12,6 Tỷ
26.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Nhà phố
115.8 m²
13 Tỷ
112 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
106 m²
13 Tỷ
123 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
70 m²
12.8 Tỷ
183 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
165 m²
12.5 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai