Bán nhà số 1/28 53, Phường Hiệp Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3,3 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 53
3.3 Tỷ
~ 50.8 Triệu/m²65m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3,3 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 53
Nhà phố
28 m²
3.5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
33.9 m²
3.6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
45.1 m²
3.5 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
43 m²
3 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
38 m²
3.45 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
113.3 m²
3.05 Tỷ
26.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
27 m²
3 Tỷ
111 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai