Bán nhà hẻm 1/9/1 Đường số 18 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
3,3 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
3.3 Tỷ
~ 106 Triệu/m²31m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 31 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
309/69 Võ Văn Ngân phường linh chiểu TP.Thủ Đức
Mô tả:
? Khu hiếm nhà bán, vị trí tốt, hẻm ô tô đỗ cửa, ngay kế bên DH SPKT ngã 4 thủ đức.
? Nhà cấp 4 gồm 1 PN 1WC , sân rộng thoáng, đầy đủ công năng cho gia đình nhỏ.
? Hẻm ô tô đõ cổng, ngay kế bên CN thủ đức, khu dân trí , an ninh yên tĩnh.
? Nhà hướng đông
? DTCN 31m2 nhưng hiện trạng sử dụng 60m2, có thể cập nhật thêm đất (tầm 50m2).
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
3,3 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
3,3 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
34 m²(2.7 x 11)
3,3 Tỷ
97.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
87 m²(3.5 x 24)
3,3 Tỷ
37.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
106 m²
3.6 Tỷ
34 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
39 m²
3.2 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
23 m²(3.2 x 7)
3,2 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Tứ Hải
Nhà phố
20 m²(3.2 x 6)
3,2 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai