Bán nhà hẻm 1001/10 Tỉnh Lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
188 m²(8.9 x 21)
7 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
7 Tỷ
~ 119 Triệu/m²59m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 59 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 3 Đường 21 KDC Bình Đức Phường Tam Bình
Diện tích: 4 x 15m
Diện tích công nhận: 59m²
Kết cấu: 3 Lầu
Giá: 7.0 Tỷ
Nhà phố
188 m²(8.9 x 21)
7 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
189 m²(6.5 x 29)
7 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
264 m²(9 x 30)
7 Tỷ
26.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
105 m²(10.2 x 10.3)
6,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
87 m²
7 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
7 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
165 m²(6 x 30)
7 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
113 m²(8 x 15)
6,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai