Bán nhà hẻm 58/34B Đường số 9 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
53 m²(5.3 x 10)
5,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
5.8 Tỷ
~ 52.7 Triệu/m²110m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 110 m2 |
HÀNG HIẾM KHU VỰC THỦ ĐỨC
HAI MẶT HẺM XE HƠI 6M - SỔ VUÔNG VỨC CHÍNH CHỦ - KHU AN NINH. ,
2D CXViệt Thắng , Lê Văn Chí Linh Trung,Thủ Đức.
❌Mô Tả :
Ô TÔ CẤT TRONG NHÀ - ĐỂ NGOÀI SÂN THOẢI MÁI. GẦN ĐƯỜNG LỚN, BỆNH VIỆN ĐANG XÂY TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI.
+ Thiết kế vừa ở vừa cho thuê, ngăn thành 2 căn, 1 căn chủ ở 2 phòng ngủ, phòng khách, phòng bếp, WC, hiên phía ngoài để xe.
+ Căn hẻm sau chia làm 3 căn cho thuê thu nhập 7 triệu/ tháng, khu vực dân cư hiện hữu GPXD 1 trệt 3 lầu, sân thượng.,
Nhà phố
53 m²(5.3 x 10)
5,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
63 m²(3.7 x 15.8)
5,8 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Dương Văn Cam
Nhà phố
66 m²(4.1 x 16)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
109.4 m²(5 x 22)
5,8 Tỷ
53 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
90 m²(6.5 x 13)
5,8 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
179.5 m²(11 x 16.6)
5,8 Tỷ
32.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
96.8 m²(7 x 13.1)
5,8 Tỷ
59.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
5,8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai