Bán nhà 495 Man Thiện Phường Tăng Nhơn Phú A,
Nhà phố
113 m²
19 Tỷ
168 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Man Thiện
18 Tỷ
~ 175 Triệu/m²103m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 103 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
295 Man thiện Hiệp phú Tp Thủ đức
?NHÀ 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU NỞ HẬU ?
? MẶT TIỀN MAN THIỆN - NGANG 5M ?
Mô tả:
✅ Mặt tiền đường rộng 20m có vỉa hè
⚡️ Diện tích 103 Ngang: 5 x 20
? Thích hợp vừa ở vừa làm văn phòng kinh doanh đa nghành nghề
? 1 trệt 3 lầu 4pn 5wc pk bếp phòng thờ
✅ sân thượng trước sau, hầm để xe
? Sổ hồng riêng, Nở hậu, chính chủ.
? Khu dân cư an ninh, an ninh.
? Mặt tiền Kinh Doanh ổn định.
? Gần Khu công nghệ cao , Bệnh viện 7C , VINCOM lê văn việt trường học cấp 1.2.3 đầy đủ
Nhà phố
113 m²
19 Tỷ
168 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
120 m²
18 Tỷ
150 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
154.4 m²
18 Tỷ
117 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nam Hòa
Nhà phố
194.4 m²
18 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
214 m²
18 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
112 m²
18 Tỷ
161 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
102 m²
17 Tỷ
167 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
102 m²
17 Tỷ
167 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai