Bán nhà hẻm 517/7 Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái
Nhà phố
81.2 m²(4 x 21.5)
7 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
7 Tỷ
~ 67.3 Triệu/m²104m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 104 m2 |
? Bùm ? Bùm ? Bùm?
??? Nhà Đẹp Mặt Tiền Đường Số 3 Long Trường - Hẻm Xe Hơi , Ngang 8M, Sát Nguyễn Duy Trinh - Bạt Ngàn Tiện Ích ???
?29 đường số 3 Long Trường Quận 9
??Căn nhà toạ lạc tại mặt tiền đường số 3 Phường Long Trường quận 9.
??Vị trí trung tâm, cách mtđ Nguyễn Duy Trinh chưa đầy 100m, thuận tiện di chuyển các tuyến Quận1, Quận 2, Nguyễn Xiển, Thủ Đức…vv
??Nhà cấp 4, ngang 8m, thiết kế 1 khách, 2 ngủ, 2 wc, sân để xe
Nhà phố
81.2 m²(4 x 21.5)
7 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
28 m²(3.3 x 8.5)
7 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
106 m²
7 Tỷ
66 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
102 m²
7 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
105 m²
7 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
70 m²
7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
106 m²
7 Tỷ
66 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phước Bình
Nhà phố
97 m²
7 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai