Bán nhà Thửa 550 Tở 227 Thửa 550 Tở 227(1.10E) Tân Hòa 2 Phường Tân Hoà Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
174 m²(10 x 17)
20 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
19.5 Tỷ
~ 82.4 Triệu/m²236.6m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 236.6 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 29/27/6 Đất Thánh Phường 6 Quận Tân Bình
☘️ SÁT MẶT TIỀN ĐẤT THÁNH - 27 PHÒNG - VỪA Ở VỪA KD ĐỈNH - NGANG KHỦNG 9m NỞ HẬU 13.5m - 236.6m2 - CHỈ 20 TỶ CÒN TL☘️
+ Vị trí cách mặt tiền Đất Thánh chỉ 2 căn, ngang khủng 8,3m, nở hậu 13.5m hình chữ L.
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. Gồm 27 phòng 7 wc, tiện vừa ở vừa kinh doanh luôn hoặc xây mới CHDV
+ Khu dân cư đông đúc, tiện ích không thiếu thứ gì.
+ Sổ hồng riêng đẹp, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn.
+ Hướng: Đông nam (ĐTT)
Nhà phố
174 m²(10 x 17)
20 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
107 m²(4 x 26.5)
19 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Duy Tân
Nhà phố
100 m²(5 x 14)
19 Tỷ 50 Triệu
191 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
98 m²
19.05 Tỷ
194 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Đất
104 m²
18 Tỷ
173 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
87.6 m²
19.4 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
50 m²
19.5 Tỷ
390 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Phú Hòa
Nhà phố
72 m²
19.2 Tỷ
267 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai