Bán nhà mặt tiền 530 Phạm Công Trứ, phường Cát Lái
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
13 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Công Trứ
13 Tỷ
~ 53.8 Triệu/m²241.79m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 241.79 m2 |
Bán gấp nhà mặt tiền 28 Lê Văn Thịnh, phường Cát Lái, Quận 2.
Nhà mới xây được 1 năm GĐ đang ở cần tiền bán gấp nhà 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ 5WC, nhà xây để ở nên xây rất chắc chắn nội thất cao cấp nhà hình thật 100%, vị trí nhà rất đẹp mặt tiền đường rộng thông thoáng thông đi nhiều đường, nhà cách bệnh viện Q2 và trung tâm dạy nghề Q2 300m, cách chợ Cây Xoài 500m, cách nhà 500m đầy đủ tiện nghi không thiếu thứ gì, đường rộng thông thoáng giao thông rất thuận tiện
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
13 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Công Trứ
Nhà phố
80 m²(4.7 x 12)
13 Tỷ
163 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
80.8 m²
13 Tỷ
161 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
119 m²
13 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
129.9 m²
13 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Nhà phố
122 m²
13 Tỷ
107 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Làng Tăng Phú
Nhà phố
90 m²
13 Tỷ
144 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đại lộ 2
Nhà phố
240 m²
13 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai