Bán nhà hẻm 39/9 Đỗ Quang Đẩu Phường Bến Thành Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(4.7 x 11.5)
15 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
14.9 Tỷ
~ 347 Triệu/m²43m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 43 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 28/2 Pasteur phường Nguyễn Thái Bình Quận 1 Lưu Ý : KHÔNG BÁN LẺ,BÁN CẢ 2 CĂN., +Diện tích: 43m2 ngang 3.5m dài 13m - Vị trí không thể nào đẹp hơn,khu vực đất đỏ nhất Quận 1,đi bộ ra chợ bên thành,ngay công viên Hầm Thủ Thiêm mát mẻ đông vui nhộn nhịp ngày đêm.,- Kết cấu 1 trệt 1 lầu 4pn,4wc,sát định bán đất tặng nhà.,- Hẻm xe hơi lý thuyết sát mặt tiền. Khu vực rất hiếm nhà bán.,
Nhà phố
34 m²(4.7 x 11.5)
15 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
34 m²(4.7 x 11.5)
15 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Đỗ Quang Đẩu
Nhà phố
43 m²(3.5 x 13)
14,9 Tỷ
347 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
68 m²(3.7 x 20)
15,5 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
14,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
60 m²
14.9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
68 m²
15.5 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
60 m²
14.9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai