Bán nhà hẻm 59/26/76 Huỳnh Tịnh Của Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
4,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
4.9 Tỷ
~ 132 Triệu/m²37m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 37 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 274/39 Võ Văn Tần Phường 5 Quận 3
Nhà thuộc trung tâm phân khúc hiếm nhà bán, chủ bán chia tài sản cho con cháu lên bán căn nhà tâm huyết.,
+Diện tích: 37m2(3.3x12)
+ Nhà 2 mặt hẻm trước sau đều SH quay đầu chỉ cách oto 10m, nhà xác định bán đất, 3 tầng hoàn công đầy đủ.,
+ Thiết kế cầu thang giữa tầng trệt làm bếp phòng khách rộng gia đình, tầng 1, 2 mỗi tầng thiết kế 2 phòng rộng tổng 4 phòng ngủ.,
+ ACE đi dẫn khách theo hêm 270 Võ Văn Tần là hẻm xe hơi thông sang hêm 287 Nguyễn Đình Chiểu đến số nhà 34 rẽ 10m là tới nhà mình đang bán.
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
4,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4,9 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Sơn Hà
Nhà phố
19 m²(3.2 x 6.5)
4 Tỷ 880 Triệu
257 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
29 m²(4 x 8)
4 Tỷ 950 Triệu
171 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
19 m²(3.2 x 6.5)
4 Tỷ 880 Triệu
257 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
19 m²(3.2 x 6.5)
4 Tỷ 880 Triệu
257 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
37 m²(3.3 x 12)
4,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
23 m²(3 x 8)
4,9 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai