Bán nhà 37 (Thửa 431 tờ 90) Cư Xá Điện Lực Đường số 1 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
10 Tỷ
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
10 Tỷ
~ 244 Triệu/m²41m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 41 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
MẶT TIỀN CHỢ TỪ ĐỨC - VỊ TRÍ VÔ CÙNG TIỀM NĂNG Ở TƯƠNG LAI - CÁCH VÕ VĂN NGÂN 1 PHÚT ĐI XE.,
27/5 Nguyễn Bá Luật phường Bình Thọ TP Thủ Đức
Mô tả:
- Mặt tiền trong chợ Từ Đức vị trí rất đẹp, kinh doanh chấp mọi mặt hàng - kể cả tiệm vàng đều vô đối.
- Kết cấu 1 trệt 1 lầu, chủ xây tâm huyết để ở, dùng toàn vật liệu cao cấp rất đẹp. Phòng khách, Bếp, 2 PN, 2WC. ,
- Vị trí cực kỳ tiềm năng ở tương lai. Vài bước ra VinCom Thủ Đức và Dự án Chung cư King Crown Infinity - Trái tim - Biểu tượng của TP Thủ Đức đang thi công. Giá trị sẽ tăng đột biến khi dự án thi công xong.
,
- Diện tích công nhận hiện tại 32m2, phần lộ giới phía trước đã gỡ bỏ, cập nhật sổ mới diện tích sẽ là 41m2.,
,
- Pháp lý chuẩn, chính chủ, sổ vuông nét, chủ cất két sẵn sàng công chứng.,
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
10 Tỷ
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
10 Tỷ
139 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
60 m²(4 x 14)
10 Tỷ
167 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
3 m²(4 x 18)
10 Tỷ
3.33 Tỷ/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
52.2 m²(4 x 13)
10 Tỷ
192 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
53.5 m²(4.5 x 12)
10 Tỷ
187 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
10 Tỷ
167 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
159 m²(9 x 17)
10 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai